-1.3 C
pune
November 29, 2022

Katrina Kaif opens up on her bonding with Alia Bhatt and Anushka Sharma | Hindi Movie News


बॉलीवूड अभिनेत्री कतरिना कैफ अलीकडेच कॉफी विथ करणमध्ये दिसला. रॅपिड फायर राउंड दरम्यान, अभिनेत्रीने तिच्या समीकरणाबद्दल उघड केले अनुष्का शर्मा आणि आलिया भट्ट,

रॅपिड फायर राउंड दरम्यान होस्ट दर्शवा करण जोहर विचारले, “तुम्ही कोणत्या महिला अभिनेत्याशी जास्त जोडले आहात असे तुम्हाला वाटते – आलिया किंवा अनुष्का?” कतरिना म्हणाली, “मजेदार संध्याकाळसाठी, कॉफी चॅटसाठी हँग आउट किंवा अनेक स्तरांवर काहीतरी – आलिया. अनुष्का म्हणेल.”

त्यानंतर करण जोहर म्हणाला, “अनुष्का आणि विराट तुमचे शेजारी आहेत,” कतरिना म्हणाली, “हो, ते एकाच इमारतीत राहतात.” मग त्याने तिला विचारले, “तू तुझ्या शेजाऱ्यांसोबत मजा करतोस का,” ती म्हणाली, “हो.” करण जोहर म्हणाला, चांगले शेजारी आहेत.

जेव्हा विकी आणि कतरिनाचे लग्न झाले तेव्हा अनुष्का शर्माने त्यांना शुभेच्छा दिल्या आणि हे देखील उघड केले की ते दोघे नवविवाहित जोडप्याचे शेजारी होणार आहेत. त्याच्या ग्रीटिंग कार्डवर संदेश दिला इन्स्टाग्राम वाचा, “तुम्हा दोघी सुंदर लोकांचे अभिनंदन! तुम्हाला आयुष्यभर एकत्र राहण्यासाठी, प्रेमाच्या आणि समंजसपणाच्या शुभेच्छा. तुमचा अखेर विवाह झाला म्हणून आनंद झाला त्यामुळे आता तुम्ही लवकरच तुमच्या घरात जाऊ शकता आणि ते बंद करण्यासाठी आम्हाला बांधकामाचे आवाज ऐकू येतील.”

कामाच्या आघाडीवर, कतरिनाने अनुष्कासोबत झिरो आणि जब तक है जानमध्ये काम केले आहे. झी ले जरा मध्ये ती पहिल्यांदाच आलिया भट्टसोबत काम करणार आहे, ज्यामध्ये ती मुख्य भूमिकेत देखील दिसणार आहे. प्रियांका चोप्रा,

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1