-5.4 C
pune
January 30, 2023
बाबा रामदेव यांची मोठी घोषणा, 5 कंपन्यांचा IPO करणार लॉन्च


मुंबई : योग गुरु बाबा रामदेव (बाबा रामदेव) यांच्य पाचांचे उत्पन्न (आयपीओ) गु रामदेव याच्‍या फॉरवर्ड बाबाखलील पतंजली पतंजली शेअर्स त्‍याच्‍याच्‍या मोथा नफा मिल्वून देत आहेत. रामदेव महलेंच्या पतज्या इत्तरियांचे मी बाबा लवकरचैळ करणार. Media Vidtsunsar, Jya Atyancha IPO Yenar Ahe Thya Madyame Patanjali Ayurved, Patanjali Patanjali or Shivay Patanjali. पंचावन्न वर्षे

Ramdev Yachya BappaKhalil Patanjali Ayurved Resol Solution Process End Interested Soya 2019 Middle Middle 4,350 Koti word na vikat ghetli. संपूर्ण यादीमध्ये समाविष्ट आहे. यावर्शी कंपनी चेन बोट रुची सोया वरून चार्यान पतंजली कारण्यत आले. जाली सूटची किंमत आठवडयाला वधात आये.

पतंजली तोत्‍सच्‍या शेरची किम्मत

पतंजलीच्या बाथरूमचे कपडे धुण्याचे कामगार आले. गल्‍या एक महिन्‍याच्‍या कातरच्‍या किमतीत 12.89 टक्‍क्‍यानी व्‍ध झाल्‍या. गेला साहा महिन्यंत त्याचि किंमत ५३.६६ टक्क्याणी वाढली अहे. दोन्ही 105 टक्स दरवर्षी विलीन होतील. वेंट गल्या पाचंथिल यतु मिनारा पर्व पहाता पतंजली पाहुता संभागी त्वचेची त्वचा गुंठवानुकादारण ५,४०० बॅच अधिक पर्व पहाता.

तीन वर्षे जाड

शुक्रवार, किंवा आठवद्याचाया शेवत्चाय व्यवहाराचा, पतंजली दाशेच्या शेअर्सने 0.38 हिट 1,380 वार केले. साध्या पतंजली बाजार कॅप (MCAP) 50,000 कोटी पर्यंत आहे. सप्टेंबर 2017 दुपारपर्यंत शेरची किमत सुमारे 26.

Sem 2020 paryantchaya or erchi kimat 613 शब्द पेपरयंत वधली. त्यच्‍या वेली, शुक्रवार, त्‍याच्‍या संभगणी 1,398 किंवा 52 अस्‍याच्‍या संख्‍येची गाठ. पतंजलीचे उत्पादन हे एकमेव उत्पादन आहे जे करणेरी देशतील घडीची निगमच्या उत्पादनात येते.

संशोधन

यांच्‍या निगम बाबाच्‍या कातरें मीडे झाल्‍ली वध पाहुन ब्रोंशी या खरेडिला बेनेशी राम संकुचितपणे दुखावले. जाली टगसाला कंट्री रिव्हिजन इन्स्टिट्यूट अँटिक तात्या शिरसाठी खरेदी करा प्रति ती रु. लक्ष्य 1725 मध्ये आले.

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1