-3 C
pune
November 30, 2022

अॅमेझॉनवर ‘हे’ नवीन इयरबड्स 80% सवलतीत खरेदी करा; ‘या’ आहेत 5 सर्वात बेस्ट डील


Amazon Sale On Earbuds : सध्या अॅमेझॉनवर (Amazon) अनेक नवीन प्रोडक्ट्सवर ऑफर सुरु आहे. यामध्येच वायरलेस इअरबड्ससाठी सुद्धा सर्वोत्तम ऑफर आहे. तुम्हाला जर स्वत:साठी किंवा कोणाला भेटवस्तू देण्यासाठी इअरबड्सचा विचार करत असाल, तर    Amazon च्या हेडफोन सेक्शनमध्ये लॉन्च झालेल्या इअरबड्सची डील पाहायला विसरू नका. 40 तासांपेक्षा जास्त काळ चालणाऱ्या या इअरबड्समध्ये ENC टेक्नॉलॉजी आहे. ज्यामध्ये बॅकग्राऊंडचा जास्त आवाज येत नाही. लॉन्चिंग ऑफरमध्ये यावर 70% पर्यंत सूट दिली जात आहे.

Newly Launched Boult Audio Z10 with 30Hrs Playtime, IPX7 Waterproof, Lightning Boult™ Fast Charging (10mins=100Mins), BoomX™ Tech Rich Bass, Touch Controls, Voice Assistant TWS Earbuds with Mic (Red) 

या इअरबड्सची किंमत 4,999 रुपये आहे. परंतु डीलमध्ये 80% ची सूट आहे, त्यानंतर तुम्ही ते फक्त 999 रुपयांमध्ये खरेदी करू शकता. इअरबड्समध्ये ब्लॅक आणि रेड कलरचे ऑप्शन्स देण्यात आले आहेत. या इअरबड्सची एका चार्जवर, त्याची बॅटरी 30 तासांपर्यंत टिकू शकते आणि ती जलद चार्जिंगला देखील सपोर्ट करते. तसेच हे वॉटरप्रूफ इअरबड्स आहेत.   

2-Mivi DuoPods A350 Earbuds- 50hrs Playtime * *New Launch** True Wireless Earbuds with Rich Bass,13mm Dynamic Drivers, Fast Charging, Made in India, Half in Ear, Metallic Shades, Voice Assistant-Green

या इअरबड्समध्ये Mivi DuoPods A350 सह प्रीमियम आणि ट्रेंडी डिझाईन देण्यात आले आहे. Mivi DuoPods A350 ची किंमत 2,999 रुपये आहे. मात्र, ऑफरमध्ये 73% ची सूट देण्यात आली आहे.  त्यानंतर तुम्ही हे इअरबड्स फक्त 799 रुपयांना खरेदी करू शकता.

चांगल्या कॉलिंगसाठी या इअरबड्समध्ये ड्युअल मायक्रोफोन आहेत. हे इअरबड्स अलेक्सा, ऍपल सिरी आणि गुगल असिस्टंटला देखील सपोर्ट करतात. तसेच हे वॉटरप्रूफ इअरबड्स आहेत. यामध्ये 40mAh बॅटरी आहे, जी एकदा चार्ज केल्यानंतर ती 50 तासांपर्यंत टिकू शकते.

pTron Bassbuds Wave ENC Bluetooth 5.3 Wireless Headphones, 40Hrs Total Playtime, Movie Mode & Deep Bass, Low Latency, Stereo Calls, Snug-fit TWS Earbuds, Smooth Touch Control & Type-C Charging (Grey)

या इअरबड्सची किंमत 4,599 रुपये आहे. मात्र, अॅमेझॉनच्या या डीलमध्ये 74% ची सूट आहे. त्यानंतर तुम्ही ते फक्त 1,199 रुपयांना खरेदी करू शकता. या इअरबड्सची साऊंड क्वालिटी सुद्धा उत्तम आहे. तसेच, यामध्ये एक मूव्ही मोड आहे. ज्यामध्ये तुम्ही थिएटरसारखा फिल घेऊन त्या आवाजाच्या रेंजमध्ये गाणी ऐकू शकता. तसेच, हे सुद्धा वॉटरप्रूफ आहेत. 

realme Techlife Buds T100 with up to 28 Hours Playback & AI ENC for Calls Bluetooth Headset (White, True Wireless) 

कमी रेंजमध्ये realme च्या इअरबड्सचा एक चांगला पर्याय देखील आहे. या नवीन लाँच बड्स 1,499 रुपयांना उपलब्ध आहेत ज्याची किंमत 2,999 रुपये आहे. परंतु, ऑफरमध्ये 50% सूट आहे. यात अनेक कलर ऑप्शन्स देखील आहेत आणि निओ व्हर्जन देखील लॉन्च करण्यात आले आहे. त्यांच्यात जलद चार्जिंगचे फिचर आहे. AI ENC नॉईज कॅन्सलेशन टेक्नॉलॉजी आहे आणि बॅटरी 28 तासांपर्यंत चालते. हेसुद्धा इअरबड्स वॉटरप्रूफ आहेत.   

टीप : ही सर्व माहिती केवळ Amazon च्या वेबसाइटवरून घेतली गेली आहे. वस्तूंशी संबंधित कोणत्याही तक्रारीसाठी, तुम्हाला Amazon वर जाऊन संपर्क साधावा लागेल. एबीपी माझा येथे नमूद केलेल्या उत्पादनांची गुणवत्ता, किंमत आणि ऑफर याची पुष्टी करत नाही.

महत्वाच्या बातम्या : Source link

Related posts

हिंदुत्व करत गायीवर बोलता, महागाईवर बोला… : उद्धव ठाकरे यांचा विरोधकावर हल्लाबोल

cradmin

सोशल मीडिया वापरताना कोणती काळजी घ्यावी?

cradmin

सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म-डिजीटल न्यूज करार; भारताने ऑस्ट्रेलिया, कॅनडाकडून शिकावे; DNPA परिसंवाद

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1