-1.9 C
pune
December 1, 2022

Weight Loss Tips: ‘या’ कारणामुळे वाढतय वजन? अंडी, मासे ठरतील उपयुक्त


वजन कमी करण्याच्या टिप्स: भारनियमनाचा फटका जनतेला बसत आहे. लोड वजन वदन्य पॅनेल Velgi Astaat. त्यतीत एकमांजे थायर (थायरॉइड). थ्यर्‍यादाई आपल्य मनोच्‍या मागच्‍या बाजुला अस. शरीरात उष्णतेसारखे आजार होतात. जार किंवा बीजी मिड हेपो-थ्याज्यामची (हायपोथायरॉईडीझम) आळी त्वचेचे वजन वेग एन वधु मूल्य. हे तिरके वजन, कांतन कमी करणारे, ये, कार्यक्षम गोगलगाय (जीवनशैली) आणि तू ते कामकारू शक आहेस. त्यमु आजनून घावू प्रकारचा माल तपासा केल्यमुले तुमच वजन कमी होइल..

(थायरॉईडमध्ये खाण्यासाठी पदार्थ) प्रवास थायरॉईड मुळे वधलेलं वजन कमी कराच आशा मालचन चा असाल. खूप गोड, कॉर्न, अंडी किंवा माल्ट केल्यमुले तुमचे वजन हनीड्यू मातीच्या छिद्रापेक्षा कमी आहे.

फुहेल्यानेल आनंद
फंक्शनचे गॅनेट (कोलेस्टेरॉल) आणि मधुमेहासह अनेक फायदे आहेत. थायरॉईड रुग्नानी सफारी धर्म, जांभुज वासोकाय अडोचाई संक्रमण विरोधी प्रभावी गुणाकार धर्म. संकोच करू नका, जोखमीच्या समितीने वधेल्या थय्याडमुले शारीर व्हावे.

विशेषतः व्हिटॅमिन ‘डी’ (व्हिटॅमिन डी खूप महत्वाचे आहे)
जरातुच्‍या बॉडीटाटामिनिट डिची लेसरटा असल टार त्‍यमूये सूज येते आणि वजन वाडते. सैलुलाही आसा ट्रड होता सेलुलाही आनिहायकाली अनहत बाया. यशोबत्ती आशा मध्ये, माल आणि वस्तूंचे व्यवहार नि उंदी, मासे, कम नानी.

(अस्वीकरण: यती दिली महिती सामान्य होमितके आणि महितीवार बेसिंग अहे. ZEE 24 TAAS त्यची करत नाही.)

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1