3.6 C
pune
January 31, 2023

तुम्हालाही आहे का PCOS चा त्रास? Netflix मुळं गाजलेल्या अभिनेत्रीनं सांगितले सोपे उपाय


PCOS: असंतुष्ट अजात्री दुखावले. किंवा एक व्यक्ती जी अनेक शोकांतिकेची काळजी घेते. शारिरीक आणि मानसिक आशा दोन्ही आडचिनवार उच्चारयासाथी याच स्त्री विक्षिप्त औचपरची अवलंबिना जिल्हा आहेतच्या पद्धती आहेत. पण, सत्राशे साठ उपाय, आयुर्वेद तुम्हाला किंवा तून सवर्ण्यसाथी आगडी सहजपण मदत करतात. स्वतः डिल्ड आयटम फॅसन डिझाईन हिनसुधा याचिकाकर्ता घाटली आये. (मसाबा गुप्ता यांनी आयुर्वेद आणि काही चांगल्या सवयींच्या मदतीने पीसीओएसचा कसा सामना केला)

एक मुक्तिदारम्यं तीनम अपल्याला आसनारा त्रास आनी त्यतुन सावर्ण्यसाथी झाली आयुर्वेदाची मदत यावर केलीम. आपला अनुभव सर्वांस मोरे मांडला ।

PCOS म्हणजे काय (PCOS म्हणजे काय)?
नंतरच्या काळात आशीचा टप्पा आला, कारण क्रॉचाइट एंड्रोजेन्स अधिक अस्सल ठरले असते. हेस्रामों नर कुंती आसून, ते नारी मधले अधाथा. प्रमाणपत्र वैध नाही. शारीरिक क्षमतेनुसार परिणाम आणि हे अजून दिसायचे आहे. बरा आहे फक्त गेलेट. मसाबही कतलीच एक । पन, तिला मोठी मडत केली तिमरपुड आणि काही चांगल्या सावनी.

(अन्न आणि फिटनेस) आहार आणि शारीरिक फिटनेस
मसाबच्यून अभ्यासक कायला तुम्‍या ३६ आणि कि विहीर चालचल याच्‍या अस्‍थि त्‍याला या त्रसपास दूर थेवू शक्‍तम्. यांगना किंताही नही असंही तिनम संगितलं. जेणेकरुन मन शांत राहावे, चिडचिड होऊ नये, नकारात्मक विचार करू नये, टिनबंद केळी ठेवू नये.

होय, हा असा उपाय नाही…
एक रोग समस्या असुन, पुनरुत्पादक कर्दर्म्यान मसाबाचाय (मसाबा गुप्ता) सोबती किंवा मध्यमा परस्पर वेग असतो. आशा वेली तुमच्‍या मैत्रेण किंवा विषय परिषद सुधात् त्‍यणी कित्‍यांचा आव केळी हनून घेनम फैद्याचें थ्रील असन्ही तीन स्‍पष्‍ट काल. पीसी हात एक आजर नाही, असांही तीनम साफ केले.

हा त्रास दूर कर्ण्यसाथी आयुर्वेद म्हणून आसनन्या तरतुडी टिका फॅडयाच्‍या थ्रल्‍या आहेत अहितमहंतना तिच्‍या किंवा उपचारात्मक उपचार आसनरा विश्‍वस्त सर्वज्ञ अला.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1