-4 C
pune
January 26, 2023

“मनमोहन सिंग सरकारच्या काळात…”; ‘प्रोजेक्ट चीता’वर काँग्रेसने ठोकला दावा

"मनमोहन सिंग सरकारच्या काळात..."; 'प्रोजेक्ट चीता'वर काँग्रेसने ठोकला दावा


पंतप्रधान नरेंद्र मोदी (PM Modi) यांच्य वद्दिवशीच महंजे पंचांग फ्रीकन देश नांबियातून चित्त अन्याची शीतारी फुल झाली आये. नंबियातील चित्तेही भरत येन्याच्‍या थंडीत आहेत. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यंधी वासनिमित्त
(पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचा वाढदिवस) चित्त पुन्हा परतनारचे श्योपुरचाया कुणासनाल उद्यानात आगमन झाले.

नामियातून चित्ते भारत येण्याला का तसंच अवधी उराला अहे. माडियापुरविच राजकर्ण झालें ॥ मनमोहन सिंग सरकारच्या चित्ता प्रकल्प चित्ता (प्रोजेक्ट चीता) प्रायश्चित्त जुलैचा दावा काँग्रेस डिसेंबर शुक्रवार केला. दक्षिण मध्य मध्य प्रदेशातील कोनो नॅशनल पार्क चित्त्याधीच काँग्रेसकडे आले आहे.

हंडालवारून ट्विटची भाषा प्रवेशासाठी काँग्रेस आली आहे. “2008-09 मध्य मध्य ते चित्ता प्रो तेर केला. सिस्टम सेन्सर किंवा पॅनेल व्यवस्थापित करा. एप्रिल 2010 मध्यमणी, वन आणि रेकी (जयराम रमेश) रीच सेंटर गेम 2013 मध्ये आफ्रिकेल चित्ता येथे न्यायालयाचा निर्णय घेणार. 2020 बंदि बंदवनायत आळे.

प्रतिप्रधान परियोजन (पीएमओ) पंतप्रधानी जारी केले की पंतप्रधान्य वाहन भाग की पाणी कुन राष्ट्रीय उद्यान मीड वैचिते आने हा भारतातिल आणि दिवे अडवसाचे पुनरुज्जीवन भाग पूर्ण सुधारणा त्याचनाचायधान्य पार्क. भारत सरकारने 1952 मध्ये घोषणा केली. त्यनांतर पुन्हा 70 बरांतर चित्ते भरत परतनर.

1948 छत्तीसगंधम मध्य ध्रुवीय ऱ्‍यातिल साल जंगलात चित्ता शेवत्चा डिस्ला फॉर. केंद्रीय पर्यावरण मंत्री पेंद्र यादव ययानी यांनी शुक्रवारी दिलेल्या माहितीनुसार, स्थान प्रमाणित शिकारामुले देश नमशेष नमशेष हा चित्ताला थर आऊं मो इंडिया काढण्यासाठी आला आहे.

नामिबिया आंतरराष्ट्रीय वाहक येथान स्पेशल फ्रेट एअरक्राफ्ट 747-400 नेश्नी तीन नार चित ग्वाल्हेर विमान, एसे मोस्ट ऑफ संगितले. यपुरवी या चित्तन जयपुरला अनले जनार ।

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1