-0.5 C
pune
December 4, 2022

सकाळी लवकर उठायचं आहे पण शक्य होत नाही… तुमच्यासाठी काही खास टिप्स..


लवकर कसे उठायचे सत्य उठवले जाते. यापै अनेकनाही लक्रिवन असम वत्स तर असंत धाच्य दिवशी दिवासी किवा कामाच्या गडबडीत थिंकल्याने दुस्या दिवासी थरवुन लवकर ये उठायला. सक्सेसफुल व्हायच आयसेल सेल्युल्युटी लिवकर उठल्याच हव आसनं अनिक ठिकानी वाचलं असोल, एकंदून अकल असोल. मैत्री सहज सोपी वाटनारी गोष्ठी तितकीच म्हणे वाटते. मग अलंकार अलंकार वाजत आरमो आणि शेवती तू सूर्य डोक्यावर आल्यावर झोपून निर्माती आहेस. (सकाळी लवकर उठायचे आहे पण जमत नाही, काही टिप्स तुमच्यासाठी)

शमी उशिरा जेवन टाळले. जर तू खुप उशिरा जेवत असल तर तुमची पाचन क्रिया तू मेनवाते आनिहलाला जप उशिरा येते. जलहाला जेवल्यांतर चत्तर खन्याची सवी अस्सल तार (उशिरा रात्रीचा नाश्ता) हाय स्वे ताडीन ब्लॉक. जावेल्यांतरलाच झोपु नाका. किमन काहिवेळ शतपावली करैष्णें गर्जली । रात्रीची संध्याकाळ.

आंखी वाचा… वायर ही एकच समस्या नाही का?

बायलचा वापर ता

ऑफिस दुपारी आपन फुलवे लॅपटॉप तसेच कॉम्प्युटर फोन. त्यंतर घरी अल्यावर आपल्य मोबाईलचा संपला नाही महनून मोबाईल वापरतो. तुम्ही मला शुभेच्छा द्याल. साग्यातल डोल्याचं म्हंजे, झोपण्याआधी २ तस आपला मोबाईल डोन्यांपसून दूर थेवा. दिवसभर, तुम लॅपटॉप आणि मोबाइल स्क्रीन अधिक सर्व मुझे दोयनवर भयंकर ताना येतो. तुम्‍हाला ली लव्‍हक्रेच्‍न असेल तेरबैल दूर तेव्‍यलाच मोगेल. बेल अवे थीलात मोदी कामी काम की वा के कम करकर, नाहितर संसार में अभी तक राहत, मोबाइल वाजत रेल आणि तुमची झोप हूं असा आवाज आला.

jopayachya aanyachya ve tharva

चि झोपायची आनियाची वे सेल तेर. (जैविक घड्याळ) यमुई तुम्हाला रात्र थ्रेल्या वेली जोप आणि थ्रेल्या वेली जग येन्यास मदत करते. तुमचा संवादात्मक लिहाचं अहे महनून आहू नाका, आहे गर्जनेचं आहे जेव्हा जॉप पूर्ण होईल. रात्रीची झोप 7-8 तास पूर्ण झाली पाहीजे याचि काजी घ्य.

टीव्ही

अलर्मी उठल्यावर अंथरुणत पडून नाका. उठल्यावर खोलितल्या ऋषी दिवे लागले, किवा खिडकी के उगदूं घर प्रकाश येउ दिया. यमुये तुझा पदर नाहीं झोपवन वपटनार । जेम्स उजली ​​15 सडलेला बगेट किन्वा घरचाय वरांडयात चाला.

आंखी वाचा… का? जानून गया सर्वकाही…

ध्यान गाणे

शामरी झोप अजून ना सलतोर तुमही ध्यान आणि उपचार गनी ऐकू शक्ति. याचा आनंद तुम्हाला चांगली झोप येन्यास नक्की होइल. म्हणजे दस्या दिवसी.

शाम निवांत झोप लागल याचि काजी ग्या. त्यासाठी, तुला कोणत्याही प्रकारे उडी मारता येत नाही, जोपाल हे ध्येय आहे.

मराठीत याबाबाची एक बदलली महान आहे, प्रियकर खाजगी आहे, प्रियकर उठतो, शीतल ज्ञान, संपत्ती, आरोग्य लाभ !!

आंखी वाचा… सुक्या मेव्याचे प्रमुख फायदे: ड्राय फ्रूट्स हुब्यास फायदे तुमच्या ‘आसे’ मध्ये…

(अस्वीकरण: वरिएल महिती सामान्य ज्ञान आधारित अहे. दैनंदिन आयुष्यत याच वापर करायचा झाल तज्ग्याचाला सल्ला घायावा.)

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1