December 1, 2022

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं


मुंबई : सोशल मिडीयावर भंट मग मैत्री मग लिव-इंची सुरु झाली. त्यंटीर किंवा नट्याला मुले सापडली. प्रेमकहाणी पूर्ण झाली, होन्यादिच अशी घटना, आणि सर्वांचा नाश. एक किंवा दुसर्या घड्याळाच्या मदतीशिवाय घड्याळ आणि दुसरे. चित्रपंची कथा मागे तकनारी ही घटना बनुरुतिल आली. जिथं नवरेने होन्या पतीचा खून करुण घेटला.

सोशल मीडिया भेट

डॉ. विकास राज नियमधुनमधुन MBBAC शीर्षक घेउन थर लावले. ब्रिंकनील रुग्नालयात सराव केलानंत ते बंगलोर मिडी नोकरिला लागला. तरी तो एक खांजी रोग्नलायत काम चियाचा आणि डॉक्टर ताल तालची आव कराड हे मुळातच विद्यार्थी शिकले. डॉ राजन भटनेट सोशल मीडिया प्लॅटने वास्तविक करार केला. झाला आणि नंतर ते प्रेम पडले या दोन तासांच्या मध्यम संमेलनाची सुरुवात झाली. दोघे आले आये देशांत राहतात. कांहीं दिवस दोन दाट लग्न बेट अखला. त्यंच्य कुटुम्बियानी या नट्याला दिल्ली. तोपर्यंत परीक्षा चालणार होती.

सूर्यावर आगीचा फोटो

फोटोनुवर तिचे नग्न फोटो पाहिल. जंत्र तीला दबाव निवळला. येबाबात तिनं डॉ. राजनाला विचार असता, बरोबर नी याद करण्‍यात आला चार आणि संगीताचा फोटो फक्त रंजक साथीने पोस्ट केला आहे. प्रतिभाला या चा एवे

वरला मारन

दहाव्या आठवड्यात रोजी तीन तिच्‍या मित्रच्‍या घर भटण्‍याच्‍या बेट अखला आणि डॉ. राजनाला तिच्‍यासोबत नेले. पंक्तीच्या दोन उजव्या मध्यभागी स्टोरेज स्टॅक केले आहे. थ्यन्तर व्याग्यत आणि तिच्य मित्राणी डॉक्टर फ्लोर मॅप कम हल केला. यन्तर त्यंची प्रकृती बिगडेल्याने विन्याता ने त्यला रुग्नालयात. पन तो वाचू शकला नाही. कोमत जैलांतर मरण झाला ।

khunachaya dakkha रिकामा

डॉ.विज्ञानोमे राजांचाय भलमरीदरम्यांन जख्मी झाल्येचे सांगितले. पोलिनि पाप हस्तक्षेप केला । सतर्कतेने संपूर्ण सत्य बाहेर आले. त्यनांतर बहुविग्याति आणि तिचे तीन मित्र सुशील, गौतम आणि सूर याना एट केली अहे.

,Source link

Related posts

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

हैदराबादमधील भोईगुडा आडी येथील एका भंगाराच्या गोदामाला भीषण आग, 11 मजुरांचा मृत्यू

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1