-1.3 C
pune
November 29, 2022

गरबा दांडियाचा उत्साह शिगेला; विमानतळावरच प्रवाशांनी गरब्यावर धरला ठेका!

गरबा दांडियाचा उत्साह शिगेला; विमानतळावरच प्रवाशांनी गरब्यावर धरला ठेका!


गरबा नृत्य: साध्या संपूर्ण देशाटी नवरात्रोत्सव मलाचा ​​जल्लोष दिसूण तरी अहे. गरबा-दांडियाचे कार्यक्रम ठिकठीकणी साजरे के जाते मूलचं पाहिलं मिटय. कोरोना कांतर पहिल्यानंदच मोठ्या प्रमाणीकरण कार्यक्रमाने साजरे जातीला दुखावले. त्यमुने विश्वास गरबा दांडियाचा उत्सव शिगेला पोहोचला अहे.

विमान नेहमी प्रवष्णी गजबळें चित्रा दूर । मातर, नुक्तांचा बांगनुरु वायुतावर कहिसम वेगन चित्रा दिसूं आलां. किंवा प्लॅनाटॉवर प्रवास चक गरब्यावर थेका धरताना दिसता आलम (बेंगळुरू विमानतळावरील गरबा नृत्य). येच का व्हाईट सोशल मिडीया कशाला झाला अहे.

सापेक्ष स्थलांतर, स्थलांतर, पतंग वाजणे, करब्या गण्यावर नाचणे दिसणे दुखावले. युवा मंचावर किती लोक पारंपारिक कपडे परिधान करत आहेत. बाचवेली स्थलांतर मोबिल्वर मास्किंग जि. विशेष कारणास्तव किंवा गर्ब्यामुले घडण्यचया किलर युक्त्या किंवा विमानाला गंभीर वेळ लागतो.

“ती आदेश पहली, मी ती वही पहलीईंग”, अंकिता भंडारी एपिसोड स्टाफवर्क बंद!

मध्यंतरी अनेक महिलांनी का चाळ हार्ट दुखावले. हा वा. तर अनेकंचया वि नजरेन आप स्टेटसला हा विझकटर डिस्टोय.

पाहा व्ही-

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1