November 27, 2022

Personality Test: तुमच्या पर्सनॅलिटीचं रहस्य कपाळावरून जाणून घ्या , सिक्रेट माहिती आता आली समोर

Personality Test: तुमच्या पर्सनॅलिटीचं रहस्य कपाळावरून जाणून घ्या , सिक्रेट माहिती आता आली समोर


चेहऱ्यावरून व्यक्तिमत्त्व जाणून घ्या: तुम्ही तुमचा चेहरा पाहू शकता. पानावर व्यक्तिमत्व (व्यक्तिमत्व) आपल्यला शरिया (शरीर), स्वभाव (प्रकृती) आणि वगन्यवरुण असते. जन्म झालावर सज्ञानाच्या चेहऱ्यावर वेगवेगाई वैशिष्ट्य (वैशिष्ट्य) असत्. आजी तुम्हाला कपालावरुन पर क्षितीक्षित ओख्ता येते हे आमगन आहोत…(व्यक्तिमत्व चाचणी तुमच्या कपाळाच्या गुप्त टोकावरून तुमच्या व्यक्तिमत्वाचे रहस्य जाणून घ्या)

1. कफा मो मूलभूत वस्तु (रुंद कपाळ)
आयुष्या यशस्वी होन्यसाथी तुम्ही कार्यकर्ते, बुद्धिमान, संघटित म्हणून गर्जचेचे अहे. ज्याचिंच कपाळा मोठे आसते त्याच्य मेदे ओ गुण पाहिला मिटत । अनेका लक (सेलिब्रेटी), रॉयल लोकांचेकपल मोथे अस्ते. आशेच्या मध्यभागी फक्त एक दोष आहे. आशा लोकाना राग पट्कन येतो अनिते विचारगत

2. कफ अरुंद मुळात (अरुंद कपाळ)
कफा अरुंद हा मुळात अस्पिट (सकारात्मक) आहे. हीन लोक: काय एकता. अशि लोकं जचम मन दब्बरम यासाठी लोकमपासून थोडे लांबच राहतात. अशि लोकम्फर दयानु, मदत करणरिप: चा अभिमान जनारी असत्। अहो लोकसमाजवादी : ला चौरात नाही. प्रेमाच्या बाबतीत प्रियकरसोबत एकनिष्ठा असत्.

3. कफा मुळात (फिरवलेले कपाळ)
मुळात मैत्री (मैत्री) करावय भरून कपत्री वापरून पहा. याचिकाकर्त्याने सांगितले की, तो केव्हीच्या बाहेर जाईल. किंवा व्यक्ती तत्सम बाह्य अस्ता आन आणि आसती इतरना त्यंची स्वेने (स्वप्न) आणि ध्येय (गोल) साध्या कर्ण्यसथी श्वेता.

४. कफ एम-आचारा मुळात (एम-आकाराचे कपाळ)
Kapa m-arca मुळात discrete. जैती तेजाब त्याच्‍या किंवा गोष्‍टी मध्‍यम वेगेपेना असतो. जोखीम विमा स्वतंत्र. येतिंगा फारसा राग अजून नाही. ते सोपे आहे याथी, कुटुंब आणि मित्र बाबत सम अतिविदेनशील असत्.

(अस्वीकरण: वरिएल महिती सामान्य ज्ञान आधारित अहे. दैनंदिन आयुष्यत याच वापर करायचा झाल तज्ग्याचाला सल्ला घायावा.)

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1