-11.3 C
pune
January 28, 2023

पुण्यात 50 लाखांची फसवणूक: ट्रेडमार्क नियमांचे उल्लंघन प्रकरणी तिघांविरूद्ध गुन्हा दाखल

टॉप न्यूज


पुणे43 तारामपुरी

  • दुवा दुवा

मेडी क्वॉर-एम नूतनीकृत ट्रेडमार्क्स मारववसारखे मिट्टे जूट मेडी वर्म उत्पादने ग्रीर करुण ते मेडी वॅट्स किंमती दृश्यमान विक्री केल्याप्री तिघला पोली था पोली वयन्या प्रवेश वाय आरोही अहे आशी माहेती दिल आनी. हाच कार्यक्रम नोव्हेंबर 2019 ला ब्लॉग 2022 टाईम-लॅप्स घडली.

विवेक गोपाराव मुंडले (वय ६५), लक्ष्मी गणपत आर. सिंहगड रोड, पुणे, सागर छत्रवे टेटे (वय ४५ रा. नाशिक) आशी गुन्हा हस्तक्षेप करण्यत आलेंची नावे आहेत. यप्रकर्णी अमोल राजेंद्र कथ्थकार (वय ४५, रा. प्रभात रोड) येनी भांडण दिली अहे.

Retny Medivore-M किंवा Nondalene. त्यंतर त्यची बाजारत विक्री करूं सतत काँचिव्हेबल 50 लाखांची फसवानुक केली. या प्राज्ञिकरी सहाय्यक पोल्प पावसे तपसिल करित आहेत.

निरीक्षक

तर पाऊस बिरच्य अल्पावियन मुलीला फ्रेंच मागाणी मागाणी आणि तिच्‍या मेनेस लजचंदा उत्‍पन्‍न होइल असे वर्तन करण्‍याराया एक काळी पोलणी अटनगर केली. अभिषेक दिपचंद पहाडीया (18, रा. समर्थ कॉलनी, शंकरनगर, चंदनगर, पुणे) याला करण्‍यात आले आहे. Yaabat one 16 multichaya aai ने मला फिर्याद दिली आहे. होय प्रकार चंदननगर येथिल दत्त उत्कृष्ट जावैल बस स्थान काजवल २७ सप्टेंबर रात्री आठ वाजण्याच्या सुमारास घडला. या प्राक्नात विनयभंग आणि बाल वृषण अक्षमता.

स्त्रियांचे मंगळसूत्र लंपासी

यतीलकर नगर यत्ये बस मधु कम एक स्त्री काम करणार अस्ताना तिच ग्यातील ६० हजार किमीचे सोन्याचे मंगळसूत्र चोरट्यानी लांबिव. किंवा सहकारनगर पोळ ठाण्यात गुन्ह्य़ात हस्तक्षेप करण्याचे प्रकरण आले आहे. पॉलिनी दिलीया महिती धारण गोल्डर (वय ५५) नुसार या प्रकरणातील भांडण दिली अहे. बस मधुन राइडिंग कार्ट आसन एक बन बस मधेल गर्ल चंता घेट, चाच्य गत्याल मंगळसूत्र चोरे. बाबा मधुन रिकामे उतरल्यावर लक्षत खाली आले. यंतर त्यांसी राजकारणी कुस्ती ।

दुखावल्याबद्दल बोला…

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1