-1 C
pune
December 6, 2022

Vlogging साठी सर्वात स्वस्त आणि सर्वोत्तम कॅमेरा लॉन्च, किंमत 10 हजारांपेक्षा कमी! जाणून घ्या


Vlogging Camera : जे व्हिडीओ ब्लॉगिंग (Video Vlogging) करतात. त्यांच्यासाठी 10 हजार रुपयांपेक्षा कमी किमतीत एक उत्तम अ‍ॅक्शन कॅमेरा उपलब्ध आहे. अ‍ॅमेझॉन सेलच्या (Amezon Sale) शेवटच्या दिवशी अ‍ॅक्शन कॅमेऱ्यांवरील सर्वात स्वस्त डील सुरू आहेत. IZI, GoPro आणि DJI च्या कॅमेर्‍यांवर विक्रीमध्ये वेगळ्या 10% कॅशबॅकसह जबरदस्त ऑफर सुरू आहेत. तुम्हाला अ‍ॅक्शन व्हिडिओ बनवण्याची आवड असेल, तर Amazon वर नव्याने लाँच झालेल्या IZI ONE व्हिडिओ कॅमेऱ्याची वैशिष्ट्ये नक्की जाणून घ्या कमी किंमतीत आणि उत्तम वैशिष्ट्ये आहेत. या माध्यमातून 5K अल्ट्रा एचडी व्हिडिओ बनवू शकतात.

या अ‍ॅक्शन कॅमेर्‍याची किंमत 16,999 रुपये आहे परंतु डीलमध्ये 41% ची सूट आहे, त्यानंतर तुम्ही 9,999 रुपयांना खरेदी करू शकता. या कॅमेर्‍याने तुम्ही 5K ULTRA SHARP आणि 48 MP रिझोल्यूशनसह व्हिडिओ शूट करू शकता.

तुम्हाला अ‍ॅक्शन व्हिडिओ बनवण्याची आवड असेल, तर Amazon वर नव्याने लाँच झालेल्या या व्हिडिओ कॅमेऱ्याची वैशिष्ट्ये नक्की पाहा. त्याची वैशिष्ट्ये कमी किंमतीत उत्तम आहेत आणि ते 5K अल्ट्रा एचडी व्हिडिओ बनवू शकतात.

कॅमेरा 2 इंच आणि 1.3 इंच ड्युअल एचडी टच स्क्रीनसह कलर रेटिना IPS डिस्प्लेसह येतो. ड्युअल व्हिडिओमुळे सेल्फी, सेल्फी व्हिडिओ पाहणे सोपे होते. व्हिडिओ ब्लॉगर किंवा समोरच्या स्क्रीनवरून शूट केला जाणारा व्हिडिओ नेहमीच फ्रेममध्ये राहतो.

कॅमेरा वाइड अँगल, 170° पॅरानोमिक शॉट घेऊ शकतो. हे 100 फुटांपर्यंत वॉटरप्रूफ आहे आणि त्यात मल्टी शूटिंग मोड, टाइमलॅप्स, स्लो मोशन, सेल्फ टाइमर, बर्स्ट फोटो, कार क्रॅश मोड, लूप रेकॉर्डिंग आहे.

कॅमेरामध्ये अल्ट्रा स्टेडी स्टॅबिलायझेशन आहे जेणेकरुन शूटिंग करताना कॅमेरा हलणार नाही आणि सहजतेने चित्रे किंवा व्हिडिओ शूट करू शकतो. तसेच यात Instant WIFI चे वैशिष्ट्य आहे.

 ज्यामुळे तुम्ही फोन किंवा iPhone किंवा इतर कोणत्याही डिव्हाइसवर त्वरित फोटो आणि व्हिडिओ सिंक करू शकता आणि तुमचे चित्र किंवा व्हिडिओ सिंक करू शकता. 

हा कॅमेरा 2 1350 mAh बॅटरी, 20 अॅक्सेसरीज आणि एक कॅरी बॅगसह येतो. कॅमेऱ्याची 1 बॅटरी चार्ज होण्यासाठी सुमारे 2 तास लागतात.

इतर महत्वाच्या बातम्या

Airtel 5G : देशात 5G चे युग; आपल्यासाठी एअरटेल 5G प्लस कसं फायदेशीर?

 

 

 

 

 

 

 

 Source link

Related posts

हिंदुत्व करत गायीवर बोलता, महागाईवर बोला… : उद्धव ठाकरे यांचा विरोधकावर हल्लाबोल

cradmin

सोशल मीडिया वापरताना कोणती काळजी घ्यावी?

cradmin

सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म-डिजीटल न्यूज करार; भारताने ऑस्ट्रेलिया, कॅनडाकडून शिकावे; DNPA परिसंवाद

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1